nakhonsawanPosted in ข่าว วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นายนิพนธ์ ภาชนะวรรณ ผู้อำนวยการการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นางหทัยภรณ์ ฮวบสอน ว่าที่ ร.ต.หญิงผกาพรรณ ถึงเนียม นักวิชาการเกษตร ลงพื้นที่ตรวจรับรองแหล่งผลิต GAP พืช ให้กับเกษตรในพื้นที่ ตำบลห้วยขุนราม อำเภอพัฒนานิคม จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXXLINELine