วันที่ 17 มกราคม 2563 นายปรีชา กาเพร็ช ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ นายทรงวุฒิ ปวงคำ และว่าที่ รต.หญิง ผกพรรณ ถึงเนียม ตำแหน่งนักวิชาการเกษตร เข้าร่วมพิธีถวายสักการะเนื่องในวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ณ ศาลาประชาคมจังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/01/40400.jpg)
วันที่ 17 มกราคม 2563 นายปรีชา กาเพร็ช ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ นายทรงวุฒิ ปวงคำ และว่าที่ รต.หญิง ผกพรรณ ถึงเนียม ตำแหน่งนักวิชาการเกษตร เข้าร่วมพิธีถวายสักการะเนื่องในวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ณ ศาลาประชาคมจังหวัดนครสวรรค์