เมื่อวันที่ 26-27 กันยายน 2566 นายนิพนธ์ ภาชนะวรรณ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ในสังกัด เข้าร่วมต้อนรับผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ในสังกัดสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 5 ในการประชุมคณะกรรมการบริหาร สวพ.5 ครั้งที่ 9/2566 และติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงาน ของศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ โดยมี ดร.อารดา มาสริ ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 5 เป็นประธาน ณ ห้องประชุมตึกอำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ อำเภอตากฟ้า จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2023/10/385474105_2553773978105586_1166821406695942427_n.jpg)