เมื่อวันที่ 29 มิถุนายน 2566 นายนิพนธ์ ภาชนะวรรณ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นายณพงษ์ วสยางกูร นักวิชาการเกษตรชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการจังหวัด ผ่านทางระบบวีดีทัศน์ทางไกล (Cisco Webex Meeting) โดยมี นายชยันต์ ศิริมาศ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานการประชุม
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2023/07/356914134_2486075631542088_2289376313644946054_n.jpg)