วันที่ 18-22 กรกฎาคม 2565 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นางหทัยภรณ์ ฮวบสอน และนายสุรศักดิ์ นามวิเศษ นักวิชาการเกษตร ตรวจรับรองแหล่งผลิตพืช GAP ให้กับเกษตรกร ในพื้นที่ อำเภอท่าวุ้ง อำเภอชัยบาดาล อำเภอโคกสำโรง อำเภอสระโบสถ์ จังหวัดลพบุรี และ อำเภอลาดยาว จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2022/08/296226054_2212463855569935_7778100430905960514_n.jpg)