เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม 2565 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ ร่วมกิจกรรมลงพื้นที่ เพื่อรับฟังการมอบนโยบาย อุปกรณ์การตลาดและเครื่องจักรกล ของรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (นางสาวมนัญญา ไทยเศรษฐ์) ณ สหกรณ์การเกษตรบางมูลนาก จำกัด อำเภอบางมูลนาก จังหวัดพิจิตร และฟาร์มสมาชิกผู้เลี้ยงแพะ บ้านโพธิ์แดน อำเภอบางมูลนาก จังหวัดพิจิตร
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2022/08/296213238_2212456978903956_2154459679682134545_n-1.jpg)