วันที่ 5 เมษายน 2565 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นางสาวมุตา ศิริจันทร์ นักวิชาการเกษตร และนางสาวเกตน์สิรี แซ่ม้า เจ้าพนักงานการเกษตร ออกติดตามงานในโครงการวิจัยขยายผลเทคโนโลยีการใช้ชีวภัณฑ์และปุ๋ยชีวภาพเพื่อการผลิตพืชปลอดภัยและอินทรีย์ ในพื้นที่ตำบลปางสวรรค์ อำเภอชุมตาบง จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2022/05/277776911_2122672367882418_1647563474854212899_n.jpg)