เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2565 นายเสกสรรค์ วรรณกรี ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 5 จังหวัดชัยนาท ได้เข้าตรวจเยี่ยมพื้นที่การทำงานของศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ พร้อมให้คำแนะนำในการทำงานที่มีประสิทธิภาพ โดยมี นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ และเจ้าหน้าที่ศูนย์วิจัยฯ ให้การต้อนรับ
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2022/01/272665840_2070739936408995_1859446522019837534_n.jpg)