เมื่อวันที่ 19 – 20 มกราคม 2565 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ พร้อมด้วยนายณพงษ์ วสยางกูร นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ เจ้าหน้าที่ศูนย์วิจัยฯ ร่วมประชุมคณะกรรมการรับรองมาตรฐานการผลิตพืช ครั้งที่ 192 โดยมีนายเสกสรรค์ วรรณกรี ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 5 เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมอาคารอเนกประสงค์ 1 สวพ.5 อำเภอสรรพยา จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2022/01/272625842_2070739043075751_291529241586404769_n.jpg)