เมื่อวันที่ 13 ธันวาคม 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ ร่วมประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนโครงการพัฒนาเกษตรแม่นยำสู่ธุรกิจเกษตรอุตสาหกรรม 2 ล้านไร่ : อ้อยโรงงาน จังหวัดนครสวรรค์ ผ่านระบบทางไกล Zoom Meeting โดยมี นางสาวสายสุนีย์ ปั้นพงษ์ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ อำเภอตากฟ้า จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/12/266299518_2039879496161706_2355711331413070339_n.jpg)