เมื่อวันที่ 1 – 2 พฤศจิกายน 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นางวาสนา ภูตาสุด และ ว่าที่ร.ต.หญิงผกาพรรณ ถึงเนียม นักวิชาการเกษตร ไปปฏิบัติราชการ ตรวจรับรองแปลงอินทรีย์ ต่ออายุแปลงใหม่ ให้กับเกษตรกรในพื้นที่ อำเภอเมือง และอำเภอพัฒนานิคม จังหวัดลพบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/11/254250587_2012444825571840_2671065837869354354_n.jpg)