วันที่ 14 ตุลาคม 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นายณพงษ์ วสยางกูร นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ พร้อมด้วยนางวาสนา ภูตาสุด ว่าที่ ร.ต.หญิงผกาพรรณ ถึงเนียม นักวิชาการเกษตร ไปปฏิบัติราชการตรวจรับรองแหล่งผลิตพืชอินทรีย์ ให้กับเกษตรกรในพื้นที่ อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/10/245954962_1992488697567453_8728753250408629991_n.jpg)