วันที่ 6 ตุลาคม 2564 นายก้องกษิต สุวรรณวิหค ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 5 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ นายไชยา บุญเลิศ นักวิชการเกษตรชำนาญการ พร้อมเจ้าหน้าที่ ไปปฏิบัติราชการติดตามโรงผลิตปุ๋ยอินทรีย์และแปลงเกษตรอินทรีย์ ในพื้นที่อำเภอท่าวุ้ง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/10/244577680_1986217018194621_3358642146773827460_n.jpg)