เมื่อวันที่ 27 สิงหาคม 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ และ นายไชยา บุญเลิศ นักวิชาการเกษตรชำนาญการ ร่วมประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนการแก้ไขปัญหาโรคใบด่างมันสำปะหลัง ระดับจังหวัด ครั้งที่ 2/2564 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom Application ณ ห้องประชุมตึกอำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ อำเภอตากฟ้า จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/09/240717179_1958692457613744_4449201265177521693_n.jpg)