วันที่ 16 สิงหาคม 2564 นายจุมพฎ วรรณฉัตรสิริ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์ พร้อมคณะกรรมการฯ ตรวจประเมินส่วนราชการที่มีสำนักงานตั้งอยู่นอกอาคารศาลากลางจังหวัดนครสวรรค์ ลงพื้นที่ตรวจประเมินในส่วนของราชการ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ในการดำเนินงานจัดประกวดบ้านเมืองน่าอยู่ โดยมีผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ และเจ้าหน้าที่ รับการตรวจประเมิน ครั้งที่ 2 ณ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/08/236518386_1948220768660913_3514972118271078734_n.jpg)