วันที่ 6 กรกฎาคม 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นายณพงษ์ วสยางกูร นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ พร้อมด้วย นายวีระโชติ ธวัชวงษ์ นางสาวสุวภัทร เกตุดิษ นักวิชาการเกษตร และนายอนันท์ สาลี คนงานทดลองการเกษตร ออกปฏิบัติราชการ ตรวจร้านจำหน่ายปัจจัยการผลิตทางการเกษตรตาม พ.ร.บ. ที่รับผิดชอบ 3 ฉบับ ในพื้นที่จังหวัดลพบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/07/203019080_1917427701740220_4476336392112189256_n.jpg)