วันที่ 2 กรกฏาคม 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นางหทัยภรณ์ ฮวบสอน พร้อมด้วย ว่าที่ ร.ต.หญิงผกาพรรณ ถึงเนียม นายวรพล สอนสุข นักวิชาการเกษตร และนายหิรัญ มาสุด เจ้าพนักงานการเกษตร ออกปฏิบัติราชการตรวจรับรองแหล่งผลิต GAP พืช ให้กับเกษตรกรในพื้นที่ จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/07/202205913_1914409528708704_3469446131052775220_n.jpg)