วันที่ 2 กรกฎาคม 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นายณพงษ์ วสยางกูร นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ พร้อมด้วยนายวีระโชติ ธวัชวงษ์ นักวิชาการเกษตร และนายอนันท์ สาลี คนงานทดลองการเกษตร ออกปฏิบัติราชการตรวจร้านจำหน่ายปัจจัยการผลิตทางการเกษตรตาม พ.ร.บ.ที่รับผิดชอบ 3 ฉบับ ในพื้นที่จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/07/206721658_1914405742042416_2069511357358194454_n.jpg)