เมื่อวันที่ 28 มิถุนายน 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นายวัฒน์ธนัน ศรีตะลหฤทัย นายช่างเครื่องกลชำนาญงาน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารโครงการยกระดับแปลงใหญ่ด้วยเกษตรสมัยใหม่และเชื่อมโยงตลาดระดับจังหวัด ครั้งที่ 2/2564 โดยมีนายสิริรัฐ ชุมอุปการ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมศาลาประชาคมจังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/06/205704246_1912140942268896_5542124435012447473_n.jpg)