วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นางสาวอรุณรัตน์ วันเห่า และนางสาวมุตา ศิริจันทร์ นักวิชาการเกษตร ไปปฏิบัติราชการออกติดตามแปลงเกษตรกรและมอบปัจจัยการผลิตให้แก่เกษตรกรที่เข้าร่วมโครงการ 1 ตำบล 1 กลุ่มเกษตรทฤษฎีใหม่ ณ จุดเรียนรู้ตำบลอุดมธัญญา อำเภอตากฟ้า จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/06/201909802_1903533316462992_9130258072111916326_n.jpg)