วันที่ 18 มิถุนายน 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นางหทัยภรณ์ ฮวบสอน พร้อมด้วย ว่าที่ ร.ต.หญิงผกาพรรณ ถึงเนียม นายวรพล สอนสุข นักวิชาการเกษตร และนายหิรัญ มาสุด เจ้าพนักงานการเกษตร ไปปฏิบัติราชการตรวจรับรองแหล่งผลิต GAP พืช ให้กับเกษตรกรในพื้นที่อำเภอไพศาลี จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/06/201900076_1903526199797037_595702004301162893_n.jpg)