วันที่ 30 มีนาคม 2564 นายอนุรักษ์ สุขขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ และนายวัฒน์ธนัน ศรีตะลหฤทัย นายช่างเครื่องกลชำนาญงาน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการจังหวัด และหัวหน้าส่วนราชการและหัวหน้าหน่วยงาน จังหวัดนครสวรรค์ ครั้งที่ 3/2564 ณ ห้องประชุมนิวาสธรรมขันธ์ (501) ศาลากลางจังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2021/04/166995242_1843079069175084_1383429697737220908_n.jpg)