วันที่ 26 พฤศจิกายน 2563 นายปรีชา กาเพ็ชรผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ และคณะผู้บริหาร สวพ.5 ได้เข้าร่วมงาน โครงการสร้างการรับรู้นโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ วัดหนองขุนชาติ อำเภอหนองฉาง จังหวัดอุทัยธานี โดยมี นางสาวมนัญญาไทยเศรษฐ์ เป็นประธานในพิธีกล่าวเปิดงาน และ มอบนโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/11/369567.jpg)