เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2563 นายปรีชา กาเพ็ชรผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ และคณะผู้บริหาร สวพ.5 ได้เข้าร่วมงาน โครงการสร้างการรับรู้นโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ วัดสาลวนาราม (วัดหนองจอก) ตำบลหนองจอก อำเภอบ้านไร่ จังหวัดอุทัยธานี โดยมีนางสาวมนัญญา ไทยเศรษฐ์ เป็นประธานในพิธีกล่าวเปิดงาน และ มอบนโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/11/timeline_20201125_114423.jpg)