วันที่ 6 สิงหาคม 2563 นางหทัยภรณ์ ฮวบสอน ว่าที่ ร.ต.หญิงผกาพรรณ ถึงเนียม นักวิชาการเกษตร และนายหิรัญ มาสุด เจ้าพนักงานการเกษตร ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ ได้รับมอบหมายจากผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ เข้าตรวจรับรองแหล่งผลิต GAP พืช ให้กับเกษตรกรในพื้นที่ อำเภอพัฒนานิคม และอำเภอโคกสำโรง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/08/39.jpg)