เมื่อวันที่ 9 มิถุนายน 2563 นายทรงวุฒิ ปวงคำ,นายยอดกันยาประสิทธิ์ และนายวิริยพล คงเทียน นักวิชาการเกษตร ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ ร่วมกับเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอหนองม่วง จังหวัดลพบุรี ร่วมเป็นวิทยากรอบรมให้ความรู้ในโครงการส่งเสริมการเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตอ้อย ประจำปีงบประมาณ 2563 ให้กับเกษตรกรผู้เข้าร่วมโครงการ จำนวน 26 คน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลชอนสารเดช ตำบลชอนสารเดช อำเภอหนองม่วง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/06/103076604_1593878057428521_3592211765922534293_o.jpg)