วันที่ 10 มิถุนายน 2563 นางสิริรัตน์ พุ่มพวง เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานจัดทำแผนงานบูรณาการและติดตามประเมินผลพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ของจังหวัดนครสวรรค์ ครั้งที่ 1/2563 เพื่อทบทวนแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ของจังหวัดนครสวรรค์ โดยมีนางสาวสายสุนีย์ ปั้นพงษ์ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุม 203 ศาลากลางจังหวัดนครสวรรค์ (หลังเก่า) จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/06/103253787_1593877297428597_2190295479922835510_o.jpg)