วันที่ 17 มีนาคม 2563 นายยอด กันยาประสิทธิ์ นายปิยะพรต กาบตุ้ม และนายภคพล สุราจร นักวิชาการเกษตร ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ เข้าร่วมงานและจัดนิทรรศการงานรณรงค์และประชาสัมพันธ์ โครงการเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตรมันสำปะหลัง ปีงบประมาณ 2563 เพื่อส่งเสริมการใช้เทคโนโลยีเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการผลิตมันสำปะหลัง โดยมี นายบุญมี แท่นงาม เกษตรจังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานในพิธี ณ บ้านเลขที่ 8/4 ตำบลบ้านไร่ อำเภอลาดยาว จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/03/90347869_1518174934998834_984509196911247360_o.jpg)