วันที่ 26 มกราคม 2566
นายสุมิตร วิลัยพร นักวิชาการเกษตรชำนาญการ และเจ้าหน้าที่ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ ร่วมจัดนิทรรศการ การใช้สารเคมีอย่างถูกต้องและปลอดภัย ในงานวันถ่ายทอดเทคโนโลยี (Field Day) เพื่อเริ่มต้นฤดูกาลผลิตใหม่ ณ ศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตรมันเทศ (ศพก.) เครือข่าย อ.เวียงแหง จ.เชียงใหม่ เกษตรกรร่วมงาน จำนวน 30 ราย
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/64136-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/64137-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/64239-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/64240-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/64242-1024x768.jpg)