วันที่ 13 มกราคม 2566
นางสาวอรทัย วงค์เมธา ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ มอบหมายให้ นายสุมิตร วิลัยพร นักวิชาการเกษตรชำนาญการ และเจ้าหน้าที่ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ เป็นผู้แทนร่วมต้อนรับองคมนตรี นายพลากร สุวรรณรัฐ ในการตรวจเยี่ยมและติดตามการดำเนินงาน ณ โครงการบ้านเล็กในป่าใหญ่ ตามพระราชดำริ ดอยฟ้าห่มปก ตำบลแม่สาว อำเภอแม่อาย จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/272071-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/272076-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/272075-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/272073-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/272074-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/272072-1024x768.jpg)