วันที่ 12 มกราคม 2566
นางสาวอรทัย วงค์เมธา ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ มอบหมายให้ นายสุมิตร วิลัยพร นักวิชาการเกษตรชำนาญการ และเจ้าหน้าที่ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ เป็นผู้แทนร่วมต้อนรับองคมนตรี นายพลากร สุวรรณรัฐ ในการตรวจเยี่ยมและติดตามการดำเนินงาน ณ สถานีพัฒนาการเกษตรที่สูงห้วยแม่เกี๋ยง ตำบลเมืองนะ อำเภอเชียงดาว จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/271749-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/271742-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/271743-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/271745-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/271746-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2023/01/271747-1024x768.jpg)