วันที่ 22 พฤศจิกายน 2565
นางสาวอรทัย วงค์เมธา ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ พร้อมด้วย นางสาวแววดาว สมตา เจ้าพนักงานการเกษตรปฎิบัติการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ ได้เข้าร่วมประชุมจัดเตรียมความพร้อมกิจกรรมท่องเที่ยวภายในชุมชุน ณ ห้องประชุมโครงการศึกษาวิจัยและพัฒนาเกษตรกรรมบนพื้นที่สูงของมูลนิธิชัยพัฒนา ต.โป่งน้ำร้อน อ.ฝาง จ.เชียงใหม่
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/11/105184-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/11/105185-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/11/105186-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/11/105187-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/11/105188-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/11/105189-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/11/105190-1024x768.jpg)