วันที่ 13 ตุลาคม 2565
น.ส.อรทัย วงค์เมธา ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ พร้อมด้วยข้าราชการและเจ้าหน้าที่ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาและถวายบังคมพระบรมฉายาลักษณ์ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ที่ทรงบำเพ็ญพระราชกรณียกิจนานัปการเพื่อบำบัดทุกข์บำรุงสุขแก่ปวงชนชาวไทย ณ อาคารมงคลศาลเจ้าฝาง อำเภอฝาง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/S__67649541-1-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/S__67649543-1-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/S__155688995-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/S__155688989-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/S__155688991-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/232690-1024x768.jpg)