วันที่ 12 ตุลาคม 2565
นางสาวแววดาว สมตา เจ้าพนักงานการเกษตรปฎิบัติการ พร้อมเจ้าหน้าที่ของศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ ให้การต้อนรับเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลแม่สูน และ ศูนย์บริการและถ่ายทอดเทคโนโลยีทางการเกษตรประจำตำบลแม่สูน อ.ฝาง จ.เชียงใหม่ เข้ามาศึกษาดูงาน และขอคำปรึกษา เรื่องการบริหารจัดการเรียนรู้ด้านการเกษตร ณ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเชียงใหม่ ณ ต.โป่งน้ำร้อน อ.ฝาง จ.เชียงใหม่
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/94430-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/94429-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/94427-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/94428-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/chiangmai/wp-content/uploads/2022/10/94431-1024x768.jpg)