![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/06/1-2-1024x683.jpg)
วันพุธที่ 5 มิถุนายน 2567 นางสาวนิรมล ดำพะธิก ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรอำนาจเจริญ ร่วมส่งมอบธงตราสัญลักษณ์ กิจกรรม เดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์ งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ให้กับจังหวัดยโสธร โดยมี ว่าที่พันตรี อดิศักดิ์ น้อยสุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ นำหัวหน้าส่วนราชการ เชิญธงตราสัญลักษณ์เฉลิมพระเกียรติฯ เพื่อส่งมอบธงตราสัญลักษณ์เฉลิมพระเกียรติฯ ให้กับจังหวัดยโสธร ณ หอประชุมอำเภอป่าติ้ว อำเภอป่าติ้ว จังหวัดยโสธร โดยมีนายชรินทร์ ทองสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดยโสธร เป็นประธานในการรับมอบธงตราสัญลักษณ์ ฯ ในครั้งนี้
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/06/2-2-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/06/3-2-1024x605.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/06/4-2-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/06/5-1-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/06/6-1-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/06/7-1-1024x572.jpg)