![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0046-1-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 27 พฤษภาคม 2567 นางสาวนิรมล ดำพะธิก ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรอำนาจเจริญ ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ และนายอำเภอ ครั้งที่ 5/2567 โดยมี ว่าที่พันตรีอดิศักดิ์ น้อยสุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมพระมงคลมิ่งเมือง ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดอำนาจเจริญ เพื่อติดตามผลการดำเนินงาน โครงการฯ และกิจกรรมที่สำคัญของจังหวัดอำนาจเจริญ ในรอบเดือน พฤษภาคม 2567 ที่ผ่านมา
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0150-1024x682.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0098-1024x682.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0109-1024x682.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/05/CSC_0158-1-1024x682.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0137-1-1024x682.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0004-1-1024x682.jpg)