![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/CSC_0159-1024x683.jpg)
วันอังคารที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวนิรมล ดำพะธิก ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรอำนาจเจริญ ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด ครั้งที่ 2/2567 โดยมี ว่าที่พันตรี อดิศักดิ์ น้อยสุวรรณ ผู้ว่าราชการจังหวัดอํานาจเจริญ เป็นประธานการประชุม เพื่อติดตามผลการดำเนินงาน โครงการฯ/กิจกรรมที่สำคัญของจังหวัดอำนาจเจริญ ในรอบเดือนกุมภาพันธ์ 2567 ที่ผ่านมา ณ หอประชุมพญานาครินทร์ ศาลากลางจังหวัดอำนาจเจริญ
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/CSC_0174-3-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/CSC_0197-3-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/CSC_0198-3-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/CSC_0195-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/CSC_0199-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/CSC_0027-1024x683.jpg)