![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/ผ1-1-edited.jpg)
- วันศุกร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวนิรมล ดำพะธิก ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรอำนาจเจริญ มอบหมายให้นายสมคิด จังอินทร์ ตำแหน่ง เจ้าพนักงานการเกษตรชำนาญงาน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารงานอาสาสมัครเกษตรระดับจังหวัด โดยมีนายประทีป บริบูรณ์รัตน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดอำนาจเจริญ
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/ผ5-1024x682.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/ผ4-1024x682.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/amnatcharoen/wp-content/uploads/2024/02/ผ3-682x1024.jpg)